Trang chủ Diễn đàn Hỏi & Đáp chung Đã bảo lãnh ba mẹ, giờ bảo lãnh thêm vợ có được không?

Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 9 bài viết)
  • Người viết
    Tammy Nguyen
    Quản trị

Hi mọi người, mình có vấn đề cần hỏi. Ny mình chuẩn bị có PR. Nên anh ấy muốn bảo lãnh cho gia đình ảnh, trong thời gian chờ đợi giấy tờ của gia đình ảnh thì anh ấy có thể cưới và bảo lãnh mình được không ạ ?

Tammy Nguyen
    Quản trị

Nhan Vu
    Depend on his income

Tammy Nguyen
    Quản trị

Quang Beo
    Bao lanh nhiều như thế incom hon 100 nghin

Tammy Nguyen
    Quản trị

Nguyen Bao Ngoc
    Bảo lãnh bao nhiêu người thì cứ cộng đủ income 3 năm là đc thoii b

Tammy Nguyen
    Quản trị

Tommy Hoang
    Bảo lãnh vợ ko cần income ( miễn ko phải xin welfare)nhưng bảo lãnh bố mẹ (em vv) thì tính theo đầu người + phải đợi chính phủ ra quota, hoặc anh kia là triệu phú .

Tammy Nguyen
    Quản trị

Bamboo Tuấn
    Tommy Hoang Trong TH nay van tinh Income het vi phai nop 2 ho so. Income de bao lanh gia dinh se la Income cua hai vo chong, co vo chua co thu nhap thi tinh vao Income cua chong (Income cua 2vc)

Tammy Nguyen
    Quản trị

Jessica Huynh

Tommy Hoang uh, đúng rồi. 2013 tui bảo lãnh ông xã, income có 16k à nhưng xem trên web thì phải 22k. Nhưng vẫn được.

Tammy Nguyen
    Quản trị

Lynn Dinh
    Có PR thì cũng đâu dc tự bảo lãnh gia đình. Phải đợi chính phủ mở ra rồi đợi coi có dc chọn ko mới bắt đầu làm bảo lãnh chứ.

Tammy Nguyen
    Quản trị

Như Bùi Trần
    Cách đây 5 năm, chồng mình cũng đang trong thời gian chờ hs bảo lãnh gia đình vẫn bảo lãnh thêm mình đc mà ko cần thêm income. Ko biết luật giờ có thay đổi gì ko.

Đang xem bài viết thứ 1 (trong tổng số 9 bài viết)
  • Bạn cần đăng nhập để phản hồi chủ đề này.